Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Quan Trọng

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Quan Trọng   11/8/2008, 21:21

Như anh em đã biết Clan [DAO] là 1 Clan được thành lập vào ngày 23/3 do đông đảo các anh em Pro DAO lập ra ! Những ngày đầu thành lập Clan rất là vui ! toàn những anh em tốt với những trò cũng rất vui (VD điển hình là : Trốn tìm....^^! trò này rất vui đó) ! Nhưng sau 1 thời gian do chúng tôi có cách thức tuyển mem quá bừa bãi và sơ sài nên đã ko ít những thành viên ko có tư cách du nhập vào Clan mà chưa 1 lần vào forum đăng ký chỉ là chơi cùng với những anh em trong Clan rồi cũng tự nhận là người Clan do vậy thời gian vừa qua đã có ko ít những bức xúc xảy ra (điển hình là kick người trong Clan và các mem có mâu thuẫn với nhau...) ! đó là cách đây khoảng 1 tháng ! Nhưng gần đây chúng tôi đã đầu tư thời gian để tổ chức lại Clan để ko có những bức xúc như trước xảy ra nữa ! và chúng tôi đã chính thức tuyển lại mem ! Như chúng tôi đã thông báo nếu muốn trở thành mem của Clan [DAO] bạn phải vào diễn đàn đăng ký nick vào vào viết đơn đăng ký ở các đội hình tại Mục [Trung Tâm Clan] Nhưng đến giờ vẫn chưa tổ chức rõ ràng được từng đội hình ! Vậy tôi xin thông báo 1 lần nữa ! Nếu bạn muốn trở thành mem chính thức của Clan thì hãy đăng ký 1 nick trong diễn đàn và vào viết đơn đăng ký ở các mục nhận đơn tại [Trung Tâm Clan] và liên lạc với Mod của đội hình bạn đăng ký để được test vào đội hình chính thức của Clan ! Nếu bạn thực sự muốn tham gia Clan thì hãy làm theo quy định Linh đã nói ở trên ! Nếu ko thì chúng tôi cũng ko cần thiết . Clan chỉ cần chất lượng chứ ko cần số lượng ! 1 lần nữa tôi kêu gọi những ai đã viết đơn đăng ký thì nhanh chóng liên lạc với Mod của đội hình bạn đăng ký để được test vào đội hình chánh tình trạng như hôm chủ nhật vừa rồi chúng tôi đã tổ chức test cho đội hình súng nhưng ko 1 ai liên lạc với Mod để test !

Một lần nữa tôi nhắc lại thông tin để liên lạc với các Mod như sau :

Mod của đội hình súng !
1.
Tên nhân vật : [Hp]Empty
Yahoo : mr.kent_luv
2.
Tên nhân vật : Mc_donal
Yahoo : de_men211

Mod của đội hình Ghost !
1.
Tên nhân vật : [___NO-1___]
Yahoo : vietkhoicia
2.
Tên nhân vật : -Alisst-
Yahoo : haiko_2410

Mod của đội hình DAO !
1.
Tên nhân vật : Don-ki-ho-te
Yahoo : kuteboy_1993
2.
Tên nhân vật : mashofdead
Yahoo : youhoa2000
3.
Tên nhân vật : [DAO]-ThiNo-
Yahoo : mrs_pham2001

Chú ý : Sau khi test thành công bạn sẽ chính thức là thành viên của Clan [DAO] và sẽ được lựa choj sắp xếp vào đội hình war của Clan và tất cả những thành viên chính thức phải chơi nick có 5 ký tự [DAO] đằng trước
Xem lý lịch thành viên http://clandao.forumvi.com

Quan Trọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tăng 99 acc liên quân huyền thoại cho ai cần test game